สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.ปริญญา น้อยสา อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกให้เป็นพนักงานดีเด่นสายวิชาการ ด้านผลงานสิ่งประดิษฐ์ ประจำปี พ.ศ. 2566 โดยจะมีพิธีมอบรางวัลให้แก่คณาจารย์ที่ได้รับการคัดเลือกในวันสถาปนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ครบรอบ 33 ปี ในวันพฤหัสบดีที่ 27 กรกฎาคม 2566
![](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2023_congrat_รางวัลพนักงานดีเด่นสายวิชาการ_ด้านผลงานสิ่งประดิษฐ์.png)