สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.แหวนพลอย จินากูล อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกให้เป็นผู้มีผลงานดีเด่นด้านการสอน ระดับสำนักวิชา ประจำปี พ.ศ. 2566 โดยจะมีพิธีมอบโล่ประกาศเกียรติคุณแก่คณาจารย์ที่ได้รับการคัดเลือกในวันสถาปนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ครบรอบ 33 ปี ในวันพฤหัสบดีที่ 27 กรกฎาคม 2566
![](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2023_congrat_ผู้มีผลงานดีเด่นด้านการสอน.png)