![](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2023_Congrats_COOP_1-2566_Agripreneur.png)
ขอแสดงความยินดีกับ Miss Koemsrun Bunthoeurn นักศึกษาหลักสูตรผู้ประกอบการเกษตรเชิงนวัตกรรม (หลักสูตรนานาชาติ) สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกให้เป็นนักศึกษาสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำภาคสหกิจศึกษาที่ 1/2566
สถานที่ปฏิบัติงานสหกิจศึกษา: บริษัท แฟนซีเวิลด์ จำกัด จังหวัดสุพรรณบุรี
![2023_Congrats_COOP_1-2566_Animal](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2023_Congrats_COOP_1-2566_Animal-1.png)
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวประภัสสรา เต็งผักแว่น นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมทางสัตว์ สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกให้เป็นนักศึกษาสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำภาคสหกิจศึกษาที่ 1/2566
สถานที่ปฏิบัติงานสหกิจศึกษา: ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร จังหวัดนครราชสีมา
![2023_Congrats_COOP_1-2566_Food](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2023_Congrats_COOP_1-2566_Food-1.png)
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวชลธิชา สุขบรรเทิง นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหาร สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกให้เป็นนักศึกษาสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำภาคสหกิจศึกษาที่ 1/2566
สถานที่ปฏิบัติงานสหกิจศึกษา: บริษัท คาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด จังหวัดนครราชสีมา