สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ขอแสดงความยินดีกับ นายนัทธพงศ์ ศรีมงคล นักศึกษาชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช ประธานชมรมสมาธิ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เนื่องในโอกาสได้รับเข็มเชิดชูเกียรติและเกียรติบัตร รางวัลความประพฤติดี ระดับอุดมศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2566 จากพุทธสมาคมแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์
![](https://iat.sut.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2023_congrat_นักศึกษาได้รางวัลจากพุธสมาคม.png)